Đang tải công cụ tìm kiếm

Muốn.....

Thảo luận trong 'Entry Hay' bắt đầu bởi ½…£öí…†h€…™, 17/2/10 --- [ Lượt xem: 819 ]

1. Muốn làm gió...

...cứ bay đi thật xa...

Muốn làm mưa...

...cứ trôi sâu vào lòng đất....

Muốn làm nắng...

... cứ ở mãi trên cao...

Muốn làm ...

...cứ hát theo lời gió...

....................

[Làm Gió...]
    ....Em sẽ bay theo anh mãi... sẽ vuốt ve lên tóc anh... vờn lên đôi môi anh... lùa vào phòng anh trong mỗi đêm anh vô tình mở cửa sổ ...em sẽ ru anh ngủ... nhẹ nhàng...anh sẽ cảm nhận được hơi ấm lành lạnh của e phải không????

[Làm Mưa...]
    ...em sẽ đọng lại trên vai anh... bờ vai mà e khao khát được dựa dẫm... nhưng chỉ là khao khát thôy... em sẽ tràn xuống đôi má anh... đôi môi anh... anh sẽ cảm nhận thấy sự mặn mà của nước... đó là tình yêu của em... anh sẽ cảm nhận được chứ???

[Làm nắng...]
    ... Em sẽ nhảy múa theo anh trên mỗi bước đường anh đi, em sẽ tô màu cho cuộc sống anh rực rỡ... Em sẽ lại đùa trên tóc anh... môi anh... vai anh... e sẽ chào đón anh mỗi sớm anh thức dậy ... anh có cảm nhận thấy ấm áp nơi em k???

[Làm lá...]
    ... có phải là xa anh của em quá... sẽ chỉ đứng một nơi nhìn anh hàng ngày đi qua... em sẽ đem đến cho anh lời ru của gió... tia sáng của nắng... chỉ âm thầm cầu mong cho anh được hạnk phúc... cầu mong những an lành sẽ tới vs người em yêu...

Có lẽ em sẽ chỉ làm lá thôy... k thể gần bên anh được... đứng từ một nơi xa ngắm nhìn anh... dõi theo cuộc sống của anh....âm thầm....

Rồi mùa thu tới... lá sẽ rụng.. và em sẽ biến mất...

theo gió...

theo sương...

theo cái lạnh của mùa đông đang sắp tới...

Rời xa anh...

Rời xa tình yêu của em...

Sẽ k đau đâu... phải khôg anh...

Rồi lá sẽ lại là cát bụi...

sẽ lại là gió.....

sẽ lại là mưa...

sẽ lại là nắng...
    ...Và em sẽ lại được ở bên anh...
    ...Mãi mãi...

Anh có cảm nhận được em k???
    CHỦ ĐỀ CÙNG CHUYÊN MỤC